Hausa NovelsWata karuwa Hausa Novel

Wata karuwa 27

Sponsored Links

Zaro ido Hasina tayi tace “me kikayi masa haka?” Nan ta kwashe lbrn abinda ke faruwa ta bata farin ciki ya cika zuciyar Hasina a zahiri kuma ta nuna asalin damuwarta tace “Ayyah sufa maza wani lkcn basuda tausayi nidai ina ganin tunda idan yayi mararki tana ciwo to ki manta dashi kawai kici gaba da rainon cikin ki abu da ba sallar farillah ba ai dole saida lfy” tunda Hasina ta fara mgnr take kallonta saida tayi shiru taja numfashi tace “Zai iya shiga matsala Ya faɗamin ya taɓa samun matsala da ta haifar masa da damuwa idan ya tara sperm a mararsa ciwon ciki yake sashi wani lkcn sai yayi kamar bazai tashi ba” taɓe baki Hasina tayi tace “yanzu hakama ƙarya yakeyi miki ya faɗa miki ne don ki rinƙa biye masa yana sakwarkware ki nifa yanzu namiji Allah kaɗai zai kiramin na yarda dashi shima don nasan ɗaya ne” murmushi Aneey tayi me haɗe da hawaye tace “baya ƙarya Abdu komansa gskyrsa yake faɗa”

 

Murmushi Hasina tayi tace “bakisan sharrin maza bane jeki kiyi abinda kikeso tunda kin bawa miji amanna” miƙewa tayi ta fice daga ɗakin Aneey ta tsaya tana jujjuya maganganunta itakam bazata iya watsi da lamarin Abdu ba tunda tariga tasan matsalarsa wayarta ta ɗauko har yanzu idanunta hawaye yakeyi ta rubuta masa test message na ban hƙr da kalamai masu sanyi shi kansa saida jikinsa yayi sanyi ya karanta test ɗin yakai so goma yana ajiyar zuciya duk yanda yakeson tsare kansa Aneey nema take ta mayar dashi ruwa bayason zina amma takasa ɗaukar lalurarsa.
Iska ya furzar me zafi yace “Ki gyara Aneey karki saki maciji a ciyawa” miƙewa yayi ya nufi bathroom na office ɗin nasa ya fito ya ɗauki key ɗinsa ya nufi gda jiya da ciwon ciki ya kwana gashi yau ma wani murɗawa mararsa takeyi bazai iya jurewa ba dole yaje ya lallaɓata ya zubar da abinda ya dameshi, bai isheta a falo ba sai Maryam da Hassy suna games kafeshi da ido Hassy tayi Maryam tayi ƙasa da kanta cikin ladabi tace masa “Barka da rana Bro” fuskarsa babu alamun walwala yace “Barka dai ina Wyf?”

Related Articles

 

Hanyar ɗakin su ta nuna masa tace “tana ciki batajin daɗi” jinjina kai yayi ya juya yayi ciki ya buɗe ɗakin ya hangeta saman sallaya a kwance alama ta nuna sallah ta idar ya matsa gabanta ya tsugunna ya kamo hannunta ta buɗe idanunta ƙamshin turarensa yana zagaye ƙofofin hancinta ta tashi zaune tace “Barka da dawowa” zubanta idanu yayi iya jiya kaɗai ta rame yaja numfashi tare da miƙewa ya fara rage kayansa yace “Biyoni ɗakina inason mgn dake” miƙewa tayi ta cire hijjab ɗinta ta yafa mayafin rigar jikinta ta nufi ɗakin yana kwance saman kujerar hutawa ta russuna a gabansa tace “gani” shiru yayi mata ya kafeta da ido har saida kallon ya dameta taji yaja ajiyar zuciya ya tashi daga kwanciyar ya riƙo hannunta.
“Kina sona?” Abinda ya furta kenan ta dubeshi da sauri nandanan sai hawaye ya ƙwace mata ya damƙe hannunta yace “Oh God bana ƙaunar kukan nan ban munafurceki ba na faɗa miki meye yasa bazaki daina ba?” Kwantar da kanta tayi a cinyarsa cikin kukan tace “Meye yasa baka taɓa ganin juriyata kullum cikin kushe ƙoƙarina kake Prince bafa yin kaina bane baby ne bayason takura…..”

 

Hannu ya ɗora a bakinta yace “Shikenan naji amma shima yayima Dad ɗinsa uzuri mana Aneey Mgnr gaskiya cutuwa nakeyi bana iya bacci ciwo nake shiga idan na buƙaceki kikaƙi ko kuma kika gwadamin rashin juriyarki kiyi hƙr dani nayi hƙr dake Aneey kinsan inasonki wlh banaso nake takura miki nima babu yanda zanyi ne”
Da wannan kalaman ya haɗeta da jikinsa ya ɗora bakinsa a wuyanta yasa harshensa yana lasarta yana shaƙar ƙamshinta da hikima ya jata suka zube a gadon ya cire komansa ya kwanta ya ɗagata idonsa a lumshe yace “kisha nonona kiyimin wasa da dick ɗina ki koyi wasa da ita zaki rinƙa samun sauƙi”
Yau kam tanason faranta masa ta cire kunyar dake hanata sakewa dashi ta ɗora bakinta a nipples ɗinsa yanda taji yanayi mata haka ta rinƙa yi masa aikuwa ya rikice mata ya rinƙa nishi na ficewa hayyaci tun daga samansa ta rinƙa tsotseshi har cibiyarsa hannunta na rawa ta kama Penis ɗinsa a hannunta tsayinta da kaurinta yana tsorata tana mamakin yanda yake shiga jikinta koda yake tanaji a jikinta kafin ya shigan shafata ta rinƙayi tana lumshe ido tana ƙara bada ƙaimi wajen tsotsar cibiyarsa.

 

Hannunsa yasa ya kama nata ya ɗora a circle na penis ɗinsa ta rinƙa binsa da yatsanta tana shafawa zagayewa yanajan ajiyar zuciya yana nishi yatsanta tasa ta rinƙa danna masa hudar yaja wani nishi me ƙarfi ya ƙanƙameta yana kiran “wayyohhhh Wyf daɗi tashi ki cini da daɗi wlh zakiji daɗina” ɗagata yayi ya zare mata rigar jikinta ya ɗorata a samansa yana motsa ta yana goga Penis ɗinsa a pupsy ɗin ta daga ita harshi wani daɗi sukejin na musamman sun jima a haka ta rirriƙeshi ta saki yar siririyar ƙara wani ruwa me ɗumi ya fara tsiyaya a gabanta yayi saurin ɗagata ya juyota ya kafa kansa a gurin ya sanya bakinsa ya rinƙa zuƙota yana lashewa jikinsu yana rawa can ta saki jikinta shikuma sai lkcn ya miƙe ya daga mazaunanta sama yasa hannu ya taleta gwiwaowinta a kafe jikin katifar ya saita Joystick ɗinsa a pupsy ɗinta ya soka da sauri suka saki ihun daɗi tare ya rinƙa zungurarta yana nishi yana tanɗar baki itama tana tayashi sun bata hours sannan ya sake sakin wani ihun ya fara tsiyaya mata madararsa pure me garɗi.

 

Janyewa yayi a jikinta ya rungumeta yana shafa bayanta bacci ya ɗaukesu a haka abinka da me ƙaramin ciki.
Hasina da Maryam dake falo sukayita mamakin shiru ɗin na Aneey Hasina ce tace “Wato wannan Yayan naki kwai jarababbe kinji daga bari tai sallah ta dawo yasata a kwana ya hanata fitowa” murmushi Maryam tayi tace “ai mazane da gaske ba mata ba nifa inason irin wannan mijin zaaji daɗi iya daɗi abawa sama hayaƙi” malolon takaici ne ya cika zuciyar Hasina ta ɗaure fuska zuciyarta na kwaɗaita mata mijin ƙanwar tata ta sauke nannauyar ajiyar zuciya tace “Lkc dai” kallonta Maryam tayi tace “lkcn me?” Saurin sakin fuskarta tayi tace “not bai shafeki ba wani abu na tuna” daga haka suka miƙe suka tafi sashinsu Aneey ta fito ta tarar basanan taja numfashi ta zauna a kujera Liyo me kula da abincinta ta kawo mata ɗan waken da tace tanaso ta sauko ta fara ci tana lumshe ido Abdu ya fito cikin shirinsa na sake fita ya tsaya yana kallonta yana murmushi ya tsugunna ya ɗauki cokali ya sanya ɗan waken a bakinsa yace “wannan babyn ya cika kwaɗayi gayyar typot” murmushi tayi tace “Dan bakasan daɗinsa bane shiyasa kake cewa haka” “Ya kaiki daɗi?” Ya faɗa yana kafeta da ido ta rufe fuskarta tana dariya shima yayi dariyar yace “zanje na dawo ki shiryamin abun daɗina”

 

Itadai data samu fita zaiyi bata biye masa ba ya fice bayan ta gama cin ɗan wakenta ta shiga kitchen ta haɗa masa dinner dake yau tanajin ƙwari itane harda haɗa masa juice tayi wanka ta ɗauki kwalliya tayi kyau sosai ta zauna tana kallo a falon Merry da Hassy suka shigo Marry tace “Wow! Mrs Bro kinfi kyau haɗuwa dole Bro ya manta da kowa ke kinganki kuwa” murmushi tayi ta kalli Hassy data haɗe rai tace “jinin jiki yadai?” Saurin basarwa tayi tace “kinyi kyau” murmushi tayi tace “ai bankaiku ba kuda kukejin ƴan matanci”
Kallon juna sukayi sukayi dariya ta hararesu tace “kukam kun cika gulma” zama sukayi suka fara bata lbrn makarantarsu tanata murmushi basu suka bar sashin nata ba saida sukaji tsayawar motar Abdu.
Kwana biyu tsakani Hassy ta shirya domin zuwa ganin gda lkcn watanta huɗu a Minnah data tafi saida Aneey tayi murna itadai hakanan zuciyarta bata nutsu da zaman nata anan ba duk da a yanayi na zahiri tana nuna ta nutsu sannan kuma ta fahimci Abdu ko fara’a bai fiye yi ba idan Hasina na gurin wannan ya ɗan kwantar mata da hankali ta saki ranta.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button