Hausa NovelsWata karuwa Hausa Novel

Wata karuwa 30

Sponsored Links

Yanda take lasar kan nonon nasa da ƙwarewa yasashi saurin matseta jikinsa yana ɗaukar rawa ta sake narkewa ta sanya hannunsa cikin wandon Jacy ɗin dake jikinsa ta ɗora shi kan babynsa data wani zabura ta miƙe sai wani kaf² takeyi ita kaɗai Aneey taja wata ajiyar zuciya ta kama zagayen kaciyarsa tana mulmulawa ya sake ƙanƙameta yana jan nishi me kashe jiki nandanan ruwan sha’awarsa ya fara tsartuwa a wutsiyar tasa yana jiƙa mata hannu ta janye hannunta ta sanya a bakinta ta lashe ruwan me garɗi ta lumshe ido shima lumshewa yayi ya zube cikin kujerar dake ɗakin ta durƙushe da sauri ta zare masa wandon ta sunkuyar da kanta ta kama twins ɗinsa da lips ɗin ta tana tsotsarsu tana jansu yaja wata gwauruwar numfashi ya banƙare ya sake danna mata kanta ta janye ta kama dick ɗinsa tasa a bakinta tuni ya gama susucewa ya fara sakin mata ihu yana kiran sunanta daidai lkcn Hasina ta kawo kai taje ɗakinta bata sameta ba shine tajiyo alamun suna ɗakinsa ta laɓe tajishi yana nishi yana faɗin “don Allah kibini a hankali karki zautar dani Wyf ohhhh daɗi kishamin sosai nima zanshaki zan tsotseki sosai sai kinyi release a bakina……

 

Wani malolon baƙin ciki da kishi ne ya tokarewa Hasina maƙoshi ta cije leɓe tayi baya tanajinsa kafin tabar gurin yana cewa “miƙe Wyf bani nononki insha daɗi oh daɗi Aneey zanciki a tsaye tashi ɗagamin ƙafa ….” Rufe masa baki tayi da nononta ya fara sha yana tsotsa yana lumshe ido ta sake tura masa ya rinƙasha yana wasa da ɗayan, janta yayi ta zauna a cinyarsa ya budata ya saitata yana zaune a kujerar ya saita Joystick ɗinsa a pupsy ɗinta ya fara shigarta suna sakin nishi tare tana riƙe shi tana masa ihun kirsa duk ta fitar dashi a hayyaci ya fara soka mata aiki da ƙarfi irin crazy ɗin nan farko daɗi takeji amma kafin ya gama ta jigata saboda cikin dake jikinta.
Yana gamawa suka zube a gurin suna mayar da numfashi ta miƙe a gajiye ta shiga bayi tayi wanka ta fito ta shirya koda ta gama yayi bacci ta fito falon gabanta ya faɗi ganin Hassy zaune a falon tace.

 

Yaya Hasina yaushe kika shigo?” Kasa jurewa tayi ta galla mata harara tace “ke tsabar jaraba da tsohon cikin ma bazaki hƙr da miji ba” zuba mata ido tayi cikin faɗuwar gaba tace “Saboda me xan hƙr da farin cikin mijina?”
Tsaki dogo Hasina taja tace “ai sai kije kiyita biye masa yana sakaɗeki wahalar haihuwa ma ta isheki” taɓe baki tayi ta zauna tace “tunda na ɗauko ko na farantawa mijina ko karna faranta masa ba fasa shan wahalarta zanyi ba garama na mori kaina ƙila alfarmar hakan Allah yaji tausayina ya sassauta min Ni faɗi meye damuwarki don nasan semester tayi nisa acc ƴammata yayi low ko?” Bata kulata ba ta ɗauki wayarta tayi mata transfer na wasu kuɗaɗe masu nauyi tace “ki rage zafi nima banida kuɗi” taɓe baki Hasina tayi tace “oho dai ni banida matsalar kuɗi tunda inada abin bawa ƴan maza” zuba mata idanu Aneesah tayi kafin taja numfashi ta kaɗa kai tace “kidai rinƙa bi a sannu rayuwar nan batada tabbas mazan ma ba tabbas ne dasu ba”

 

Murmushi tayi tace “ni kya faɗamin rashin tabbas tunda har ƴan uwan ma ba tabbas ɗinne dasu ba kana sakewa sai ayimaka sakiyar da babu ruwa Ni ai yanzu nice zanbada labarin hakan” tunda ta fara mgnr jikin Aneey yayi sanyi ta kafeta da manyan idanunta da suka ciko da ruwa tayi wani murmushi me ciwo tace “nikam Yaya Hasina kina bani mamaki da wani lkcn kike barin zuciyarki takewa bakinki linzami wajen furta duk abinda yazo bakinki akaina kina mantawa da cewa ruwa bai taɓa wanke zanen ƙaddara ko kuwa kina nufin wannan cikin dake jikina zanyishi a titi ne kamar yanda kikayi sau ba ƙirgawa kina zubarwa Yaya kada ki bari ki kai hƙr na ƙarshe akan lamarin mijina wlh kinada ƙima a idanuna amma ki sani Ni ɗin nan na zamewa duk wata me jin na rabata da Abdu dankalin kan kashi baƙin cikin ƴan kala, so ki rinƙa saita bakinki bani naci amanarki ba ke kikaci amanar kanki da kika kasa tsare kanki da mutuncinki ke Yaya nan fah gdan mijina ne da iyayensa idan har ba karatunne ya kawoki ba kinzo ne don ki rinƙa kallona kina faɗamin mgn akan mijina ƙofarki a buɗe take zaki iya tafiya inda kika fito idan nazo ayi zumuncin”……

 

Miƙewa Hasina tayi tayi dariya tace “Wai miji ke yanzu har proud kikeyi kinada miji lallai kin ha’inci kanki Indai wannan shine mijin naki mijin da nake kallonsa tsirara mijin da ya sanar dani rashin jin daɗin mu’amala dake da rashin iyawarki yasa ya zaɓi cigaba da rayuwa dani mijin da kullum sai mun ci juna dashi wai shine miji waima waye ya ɗaura muku auren ne shin mijine ko farka? Am Hanisa kada na cikaki da surutu ɗan duba nan” wayarta ta ɗauka ta miƙa mata tace “ki buɗe whattsAp ɗinki zakiga duk abinda nakeson kigani kuma zakiji ina fatan ki gane abinda nakeson ki gane don bakina ba komai zai iya ganar dake ba amma idan na samu time zan kiraki kizo kigani da idanunki”

 

*

*OUM HAIRAN*
[12/16, 2:36 PM] Oum Hairan&Affan:

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button